บ้านบ้าน  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

ได้รับหนังแล้ว แต่ยังไม่ครบเป็นเพราะอะไร

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
chanmark

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ได้รับหนังแล้ว แต่ยังไม่ครบเป็นเพราะอะไร   Tue Jan 05, 2010 3:29 pm

ได้รับหนังแล้วครับ แค่ 29 เรื่อง สั่งไป 35 เรื่อง โอนเงินไป 1,225 บาท

เรื่องที่ยังไม่ได้รับอีก 6 เรื่อง ดังนี้

1.Feast 1 พันธุ์ขย้ำเขี้ยวเขมือบโลก

2.Feast 3 พันธุ์ขย้ำเขี้ยวเขมือบโลก

3.Dead & Deader ซอมบี้ผีดิบนรกแตก

4.Solstice ทะลุวิญญาณ

5.Laid To Rest สับแหลกชำแหละโหด

6.มังกรสร้างชาติ

และยังมีหนังที่ส่งมาเกิน อีก 1 เรื่องครับ ผมไม่ได้สั่งเรื่องเป็นต่อนะครับ

รบกวนช่วยแจ้งกลับหนังที่ยังขาดส่งอีก 6 เรื่องด้วยครับ ว่าจะส่งให้ได้เมื่อไรครับ

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ได้รับหนังแล้ว แต่ยังไม่ครบเป็นเพราะอะไร   Sun Jan 10, 2010 3:42 pm

เด๋วจัดส่งตามไปให้นะค่ะ master ที่มีอยู่มีปัญหานะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://cutecinema.forumotion.com

ได้รับหนังแล้ว แต่ยังไม่ครบเป็นเพราะอะไร
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1